page_banner

samfurori

Hoton Akwatin Fuskar Fassara Mai Fassara

gajeren bayanin:

madubi mai haske tare da takarda mai nuna hoto

Bugun dijital na PVC Flex Materials

Babban firinta na dijital ya yi amfani da shi sosai don dalilan buga Banners, Boards Sign, Pennants, X Banner Stands, Pull up Stands, Hoarding, Backdrops.


Bayanin samfur

Alamar samfur

Halayen Nuna

Tebur- Ƙididdigar Ƙididdiga na bege (Ba tare da aikace-aikacen kan Hanyoyin Traffic ba)
Wannan fim ɗin mai dorewa yana da kyau don aikace-aikacen jiragen ruwa na dogon lokaci da aikace-aikacen tallan motorsport, kuma yana ba da madaidaiciya, madadin tattalin arziƙi don fenti. 

Maƙallan kai tare da membrane mara kumfa don babban sauri da aikace-aikacen kyauta! (Shirye don amfani daga cikin akwatin, babu buƙatar ruwa!)

Fasahar warkar da kai (karcewa ta ɓace). Mai jurewa abrasions, ruwa da hujjojin sunadarai.

Amintacce, mara ƙyalli acrylic m tare da rayuwar shekaru 10! (Ba za a ci abinci ta hanyar sutura ko amsawa da saman ba) Amintaccen aikace -aikacen da cirewa!

Za'a iya shigar da wannan Vinyl ta amfani da 3M 94 Primer da 3M Edge sealer, waɗannan ba tilas bane, waɗannan samfuran zasu inganta adhesion kuma ƙara rayuwa a cikin vinyl ɗin ku. (Mai rufewa ko na farko ba zai cire manne ba, lalata vinyl ko lalata lalata ba kamar fina -finan inganci masu rahusa ba).

Sunan samfur Nuna Vinyl
Abu PET
Amfani Gargadi na Kariya
Samfurin Bayar da Kyauta
Nisa 1.22m
Girman 1.22*45.7m/mirgine
Kauri 10um
MOQ 20 Gungura
Tsawo 50 mita/mirgine
Dorewa Shekaru 2-3

Reflectivity na abubuwa masu haske

Tef ɗin kayan aiki na tunani zai iya yin haske na asali a ƙarƙashin hasken fitilar fitila ko hasken hanya. Ina tsammanin direbobi da yawa sun san cewa lokacin da kuke tuƙi akan babbar hanya. Kamar yadda sunan ya nuna, yin nadama yana ɗaya daga cikin mahimman mahimman abubuwan abubuwan nunawa. Daidai ne saboda yanayin yin tunani cewa kayan yin tunani na iya ba da mafi inganci kuma abin dogaro na garantin amincin mutum da daddare ko a yanayin rashin gani.

Fadi-kusurwar abin nunawa

Abubuwan da ke nunawa yawanci suna da madaidaicin kusurwa mai faɗi, don haka zanen gado ko masana'anta masu tunani suma suna iya yin tasiri mai kyau, nuna haske kai tsaye koda akwai babban kusurwa tsakanin fim mai nuna haske da haske.
Ana amfani da wannan fasalin kusurwar faifai mai fa'ida don samar da alamar zirga-zirgar ababen hawa da farantin lasisin mota, wanda ke inganta aminci akan hanyar ku tare da haske, mai sauƙin fahimtar alamar.
Tef ɗin kayan aiki na tunani zai iya yin haske na asali a ƙarƙashin hasken fitilar fitila ko hasken hanya. Ina tsammanin direbobi da yawa sun san cewa lokacin da kuke tuƙi akan babbar hanya. Kamar yadda sunan ya nuna, yin nadama yana ɗaya daga cikin mahimman mahimman abubuwan abubuwan nunawa.
Daidai ne saboda yanayin yin tunani cewa kayan yin tunani na iya ba da mafi inganci kuma amintaccen garantin aminci na sirri da daddare ko a yanayin rashin gani.
Abubuwan da ke sama sune halaye huɗu na yau da kullun na kayan nunawa. Lokacin ƙira, masana'anta mai nuna XW dole ne tayi la’akari da waɗannan maki huɗu a cikin kayan yin tunani, don a iya amfani da waɗannan kaset ɗin da ke nunawa a cikin abubuwan da muke buƙata na yau da kullun.

marketing-lattice-reflective-film

  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ku anan ku aiko mana